Game da Mu

about

Wanene Mu

Tiantai Dingtian Marufi Co., Ltd.  ƙwararren ma'aikaci ne wanda ke ba da kayan kwalliyar kwalliya mai ɗorewa da mafita, haɗuwa tare da kyakkyawan ƙirar sabis, sabis na ƙirar CNC, samar da taro da sabis na dabaru.

An kafa shi a cikin 2014, kamfanin yana cikin gundumar Tiantai, lardin Zhejiang, wani wuri mai ban sha'awa na 5A tare da kyawawan wurare. Yanzu masana'antarmu ta fi murabba'in mita 6500 kuma tana da ma'aikata sama da 100. A cikin shekaru 6 da suka gabata, koyaushe mun haɗu da bukatun abokan ciniki tare da ingantattun kayayyaki da goyan bayan fasaha da sabis ɗin bayan-siyarwa. Yanzu mun zama manyan-sikeli, zamani da ƙwararrun ƙwararrun masana'antar samar da fiber tare da suna mai kyau.

Abinda muke dashi

An ba kamfaninmu lambar yabo ta girmamawa da ake kira "County Top 10 Entrepreneurial Star" da "Manyan Tenananan Masana'antu da Matsakaitan Masana'antu na Kimiyya Da Fasaha Ci Gaban Lardin". Mun kuma wuce da ISO9001 tsarin takardar shaida, ISO14001 tsarin takardar shaida da kuma FSC takardar shaida.

A cikin shekaru shida da suka gabata, kamfaninmu yana haɓaka kuma ya kafa cikakken tsarin gudanarwa mai kyau, tsarin tsaro da tsarin ɗaukar nauyin jama'a. Yanzu muna da rukuni na ƙwararrun ƙwararrun masani da ƙungiyar gudanarwa, kuma an sanye su da ingantaccen kayan aiki da kayan gwaji.

Muna samar da kayayyakin zaren da aka ƙera kamar su wayoyin hannu, pad, fayafai masu wuya, wayoyi, kayan shafawa da kuma kayan masarufi. A shekarar 2020, mun fadada sabon kasuwancinmu don samar da kayayyakin zaren da aka rina. Duk samfuranmu suna haɗuwa da ROHS2.0 da Ka'idodin Kyauta na Halogen.

Tsarin samarwa

1

Ci gaba da kuma samar da kyawon tsayuwa

2

Duka kuma daidaita da ɓangaren litattafan almara

3

Tsarin rigar tayi

4

Matsawa mai zafi

5

Dubawa mai yankewa

6

Marufi

Takaddun shaida

FSC Forest Certification

Takaddun shaida na FSC

ISO9001 Quality Management System Certification

ISO9001 Takardar Tsarin Tsarin Gudanar da Inganci

ISO14001 environmental management system certification

ISO14001 tsarin kula da muhalli